Đầu kết nối quang SC/UPC hộp 10 cai loại tốt


Giá bán đầu kết nối quang sc upc hộp 10 cai loại tốt, Sản phẩm này là một sản phẩm phổ biến trong năm nay. Sản phẩm này là một sản phẩm mới được bán bởi cửa hàng Thành Trung CCTV được gửi từ Hồ Chí Minh. Đầu kết nối quang SC/UPC hộp 10 cai loại tốt đang được bán tại lazada.vn với mức giá rất rẻ là 149.999 ₫ (giá này được lấy vào ngày 11 Tháng Năm 2018, xin vui lòng kiểm tra giá mới nhất tại đây). Các tính năng và thông số kỹ thuật của Đầu kết nối quang SC/UPC hộp 10 cai loại tốt là gì, xem chi tiết bên dưới.

Chi tiết sản phẩm Đầu kết nối quang SC/UPC hộp 10 cai loại tốt:

Giá sản phẩm 149.999 ₫
(Giá trên 11 Tháng Năm 2018)
Tình trạng sản phẩm Mới
Nhãn hiệu OEM
Được bán bởi Thành Trung CCTV
Vị trí giao hàng Hồ Chí Minh
Danh mục sản phẩm Phụ kiện máy tính
Thương trường lazada.vn

Một số điều thú vị về Đầu kết nối quang SC/UPC hộp 10 cai loại tốt được bán bởi Thành Trung CCTV như sau:

  • Lực kéo tối đa khi đã vặn đầu xiết cáp của fast connector : >10N
  • Độ bền va đập : >50N
  • Bước sóng kiểm tra: 1310nm -1550nm
  • Độ bền va đập khi đang hoạt động : IL ≤ 0.5dB▲ RL ≤ 5dB
  • Nhiệt độ sử dụng : -40 đến +75
  • Kích thước lõi quang : 125 µ m (G.657A)
  • Kích thước ống đệm : 250 µ m
  • Suy hao <= 0.5dB

Để biết thêm thông tin về chi tiết sản phẩm, Tính năng, Thông số kỹ thuật, Đánh giá, Bảo hành hoặc các yêu cầu khác từ Đầu kết nối quang SC/UPC hộp 10 cai loại tốt, vui lòng truy cập cửa hàng của người bán tại Thành Trung CCTV @lazada.vn.


Nhận Chiết khấu lên tới 50% cho "Đầu kết nối quang SC/UPC hộp 10 cai loại tốt", Click vào nút dưới đây để biết thêm thông tin.


Tags: cửa hàng đầu kết nối quang sc upc oem hồ chí minh, giá bán đầu kết nối quang sc upc hộp mới


8551 Sản phẩm liên quan đến Đầu kết nối quang SC/UPC hộp 10 cai loại tốt
Hộp 10 Bộ Đầu Kết Nối Quang ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: WINTOP
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Adapter kết nối & Cáp
164.000 ₫
Giá trên 06-05-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Hộp 10 Bộ Đầu Kết Nối Quang ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: THE FIBER
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Adapter kết nối & Cáp
169.700 ₫
Giá trên 23-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Đầu Kết Nối Quang Sc Upc Hộp ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Phụ kiện máy tính
149.999 ₫
Giá trên 11-05-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Hộp 10 Bộ Đầu Kết Nối Quang ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: THE FIBER
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Adapter kết nối & Cáp
129.900 ₫
Giá trên 18-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại