Converter single mode Netlink AB 100Mbps


Cửa hàng converter single mode netlink ab 100mbps trong hồ chí minh, Sản phẩm này là một sản phẩm phổ biến trong năm nay. Sản phẩm này là một sản phẩm mới được bán bởi cửa hàng Thành Trung CCTV được gửi từ Hồ Chí Minh. Converter single mode Netlink AB 100Mbps đang được bán tại lazada.vn với mức giá rất rẻ là 559.000 ₫ (giá này được lấy vào ngày 28 Tháng Tư 2018, xin vui lòng kiểm tra giá mới nhất tại đây). Các tính năng và thông số kỹ thuật của Converter single mode Netlink AB 100Mbps là gì, xem chi tiết bên dưới.

Chi tiết sản phẩm Converter single mode Netlink AB 100Mbps:

Giá sản phẩm 559.000 ₫
(Giá trên 28 Tháng Tư 2018)
Tình trạng sản phẩm Mới
Nhãn hiệu OEM
Được bán bởi Thành Trung CCTV
Vị trí giao hàng Hồ Chí Minh
Danh mục sản phẩm Switch
Thương trường lazada.vn

Một số điều thú vị về Converter single mode Netlink AB 100Mbps được bán bởi Thành Trung CCTV như sau:

  • Bộ sản phẩm bao gồm 2 converter HTB3100 ( A,B), 2 adapter 5VConverter bảo hành 12 tháng , adapter 5V bảo hành 01 thángChi tiết kỹ thuật:ChuẩnIEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TXTín hiệu điệnT+, T-, R+, R, GNDTín hiệu quangTX, RXChế độ làm việcĐiểm tới điểm, hỗ trợ Full/Half duplexTốc độ truyền dữ liệu điện RJ45Thích ứng 10/100MbpsTốc độ truyền dữ liệu quang100 MbpsKhoảng cách cáp mạng (RJ45)100 MKhoảng cách quang20KmLoại dây cáp điệnUTP 5Loại dây cáp quangSinglemodeBước sóng quang1310nm / 1550nmCổng kết nối điệnRJ45Cổng kết nối quangSC

Để biết thêm thông tin về chi tiết sản phẩm, Tính năng, Thông số kỹ thuật, Đánh giá, Bảo hành hoặc các yêu cầu khác từ Converter single mode Netlink AB 100Mbps, vui lòng truy cập cửa hàng của người bán tại Thành Trung CCTV @lazada.vn.


Nhận Chiết khấu lên tới 80% cho "Converter single mode Netlink AB 100Mbps", Click vào nút dưới đây để biết thêm thông tin.


Tags: giá bán converter single mode netlink ab rẻ nhất, cửa hàng bán converter single mode netlink ab 100mbps


358 Sản phẩm liên quan đến Converter single mode Netlink AB 100Mbps
Converter Quang Single Mode Chuẩn B 100Mbps ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Switch
339.000 ₫
Giá trên 03-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Converter Quang Single Mode 100Mbps Chuẩn A ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Switch
329.999 ₫
Giá trên 09-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Converter Single Mode Htb3100Ab 100Mbps Bộ 2 ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Switch
559.999 ₫
Giá trên 15-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Converter Single Mode Netlink Ab 100Mbps
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Switch
559.000 ₫
Giá trên 28-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại