May đo cong suất cap quang AUA-9


Giá bán may đo cong suất cap quang aua 9 oem trực tuyến, Sản phẩm này là một sản phẩm phổ biến trong tháng này. Sản phẩm này là một sản phẩm mới được bán bởi cửa hàng WINTOP được gửi từ Hồ Chí Minh. May đo cong suất cap quang AUA-9 đang được bán tại lazada.vn với mức giá rất rẻ là 508.000 ₫ (giá này được lấy vào ngày 11 Tháng Năm 2018, xin vui lòng kiểm tra giá mới nhất tại đây). Các tính năng và thông số kỹ thuật của May đo cong suất cap quang AUA-9 là gì, xem chi tiết bên dưới.

Chi tiết sản phẩm May đo cong suất cap quang AUA-9:

Giá sản phẩm 508.000 ₫
(Giá trên 11 Tháng Năm 2018)
Tình trạng sản phẩm Mới
Nhãn hiệu OEM
Được bán bởi WINTOP
Vị trí giao hàng Hồ Chí Minh
Danh mục sản phẩm Adapter kết nối & Cáp
Thương trường lazada.vn

Một số điều thú vị về May đo cong suất cap quang AUA-9 được bán bởi WINTOP như sau:

  • Ứng dụng: Đo kiểm Internet cáp quang mạng AON, mạng GPON, Cáp quang CATV, hệ thống cáp quang nội bộ hoặc đo công suất phát các thiết bị như Converter, SFP,..
  • Chức năng tiện dụng: Tự động tắt máy; cảnh báo pin yếu.
  • Dãi đo từ -70 -> +10 dB;
  • Thiết kế chắc chắn và tiện dụng. Dễ dàng cầm tay với màn hình lớn có đèn nền sáng. Vỏ bọc bên ngoài bọc sản phẩm khỏi va đập.
  • Đầu đo FC/ST và đầu đo SC được kèm theo sản phẩm. Sai số tuyến tính 0.1%; Sai số Logarithmic 0.01dB
  • Đo được với 7 bước sóng cân chỉnh: 850nm, 980nm,1300nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm, 1625nm.

Để biết thêm thông tin về chi tiết sản phẩm, Tính năng, Thông số kỹ thuật, Đánh giá, Bảo hành hoặc các yêu cầu khác từ May đo cong suất cap quang AUA-9, vui lòng truy cập cửa hàng của người bán tại WINTOP @lazada.vn.


Nhận Chiết khấu lên tới 65% cho "May đo cong suất cap quang AUA-9", Click vào nút dưới đây để biết thêm thông tin.


Tags: giá bán may đo cong suất cap quang mới rẻ, bán may đo cong suất rẻ trong hồ chí minh


17441 Sản phẩm liên quan đến May đo cong suất cap quang AUA-9
May Đo Cong Suất Quang Aua 9 ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Kho Hàng Vip
Vị trí: Việt Nam
Danh mục: Adapter kết nối & Cáp
535.000 ₫
Giá trên 25-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
May Đo Cong Suất Cap Quang Hx ...
Nhãn hiệu: Thành Trung CCTV
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Adapter kết nối & Cáp
545.000 ₫
Giá trên 16-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
May Đo Cong Suất Cap Quang Hx ...
Nhãn hiệu: Thành Trung CCTV
Người bán: shopgiagoc
Vị trí: Việt Nam
Danh mục: Adapter kết nối & Cáp
469.900 ₫
Giá trên 01-05-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
May Đo Cong Suất Cap Quang Aua ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: WINTOP
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Adapter kết nối & Cáp
508.000 ₫
Giá trên 11-05-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại