Converter quang Single Mode chuẩn B 100Mbps


Converter quang single mode chuẩn b 100mbps oem chiết khấu 30, Sản phẩm này là một sản phẩm phổ biến trong năm 2018. Sản phẩm này là một sản phẩm mới được bán bởi cửa hàng Thành Trung CCTV được gửi từ Hồ Chí Minh. Converter quang Single Mode chuẩn B 100Mbps đang được bán tại lazada.vn với mức giá rất rẻ là 339.000 ₫ (giá này được lấy vào ngày 03 Tháng Tư 2018, xin vui lòng kiểm tra giá mới nhất tại đây). Các tính năng và thông số kỹ thuật của Converter quang Single Mode chuẩn B 100Mbps là gì, xem chi tiết bên dưới.

Chi tiết sản phẩm Converter quang Single Mode chuẩn B 100Mbps:

Giá sản phẩm 339.000 ₫
(Giá trên 03 Tháng Tư 2018)
Tình trạng sản phẩm Mới
Nhãn hiệu OEM
Được bán bởi Thành Trung CCTV
Vị trí giao hàng Hồ Chí Minh
Danh mục sản phẩm Switch
Thương trường lazada.vn

Một số điều thú vị về Converter quang Single Mode chuẩn B 100Mbps được bán bởi Thành Trung CCTV như sau:

  • Tốc độ cổng Ethernet : 100Mbps
  • Mode Operation ( chế Độ hoạt động ) : TX 1550nm và RX 1310nm (chuẩn B )
  • Chất liệu vỏ : kim loại sơn tĩnh điện
  • Điện áp vào : 5VDC
  • Kích thước : 93*70*26(mm)
  • Loại sợi quang sử dụng : single mode
  • Ứng dụng cụ thể : thay thế các converter trong bộ converter HTB3100 hoặc tương thích truyền tải với các converter 100Mbps chuẩn A có TX-1310 và RX-1550
  • Số cổng quang giao tiếp : 1 cổng SC
  • Khoãng cách truyền tải tối đa : 20km

Để biết thêm thông tin về chi tiết sản phẩm, Tính năng, Thông số kỹ thuật, Đánh giá, Bảo hành hoặc các yêu cầu khác từ Converter quang Single Mode chuẩn B 100Mbps, vui lòng truy cập cửa hàng của người bán tại Thành Trung CCTV @lazada.vn.


Nhận Chiết khấu lên tới 75% cho "Converter quang Single Mode chuẩn B 100Mbps", Click vào nút dưới đây để biết thêm thông tin.


Tags: converter quang single mode chuẩn b 100mbps nguyên, bán converter quang single mode chuẩn b 100mbps


2091 Sản phẩm liên quan đến Converter quang Single Mode chuẩn B 100Mbps
Converter Single Mode 2 Cổng Quang Htb1100S ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Phụ kiện máy tính
339.000 ₫
Giá trên 07-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Converter Quang Single Mode Chuẩn B 100Mbps ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Switch
339.000 ₫
Giá trên 03-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Converter Single Mode Htb3100Ab 100Mbps Bộ 2 ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Switch
559.999 ₫
Giá trên 15-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Converter Quang Single Mode 100Mbps Chuẩn A ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Switch
329.999 ₫
Giá trên 09-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại