Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng)


Giá bán module quang hp x120 1g sfp lc lx transceiver jd118b trắng hà nội, Sản phẩm này là một sản phẩm phổ biến trong năm 2019. Sản phẩm này là một sản phẩm mới được bán bởi cửa hàng vietsun shop được gửi từ Hà Nội. Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng) đang được bán tại lazada.vn với mức giá rất rẻ là 1.999.000 ₫ (giá này được lấy vào ngày 12 Tháng Tư 2018, xin vui lòng kiểm tra giá mới nhất tại đây). Các tính năng và thông số kỹ thuật của Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng) là gì, xem chi tiết bên dưới.

Chi tiết sản phẩm Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng):

Giá sản phẩm 1.999.000 ₫
(Giá trên 12 Tháng Tư 2018)
Tình trạng sản phẩm Mới
Nhãn hiệu HP
Được bán bởi vietsun shop
Vị trí giao hàng Hà Nội
Danh mục sản phẩm Switch
Thương trường lazada.vn

Một số điều thú vị về Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng) được bán bởi vietsun shop như sau:

  • Kich thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
  • Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
  • Cổng kết nối: Dual LC, 1000BASE-SX
  • Bước song: 850nm, MultimodeKhoảng cach truyền dẫn tối đa: 550m

Để biết thêm thông tin về chi tiết sản phẩm, Tính năng, Thông số kỹ thuật, Đánh giá, Bảo hành hoặc các yêu cầu khác từ Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng), vui lòng truy cập cửa hàng của người bán tại vietsun shop @lazada.vn.


Nhận Chiết khấu lên tới 75% cho "Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng)", Click vào nút dưới đây để biết thêm thông tin.


Tags: module quang hp x120 1g sfp lc hà nội chiết khấu, bán mua module quang hp x120 1g sfp lc mới hà nội


1830 Sản phẩm liên quan đến Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng)
Module Quang Hp X121 1G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
2.399.000 ₫
Giá trên 06-05-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Hp X121 1G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
2.399.000 ₫
Giá trên 13-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Hp X120 1G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
4.099.000 ₫
Giá trên 05-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Hp X120 1G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
1.999.000 ₫
Giá trên 12-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại