Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng)


Cửa hàng module quang hp x120 1g sfp lc lx transceiver jd118b trắng hà nội, Sản phẩm này là một sản phẩm phổ biến trong năm 2019. Sản phẩm này là một sản phẩm mới được bán bởi cửa hàng vietsun shop được gửi từ Hà Nội. Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng) đang được bán tại lazada.vn với mức giá rất rẻ là 1.999.000 ₫ (giá này được lấy vào ngày 12 Tháng Tư 2018, xin vui lòng kiểm tra giá mới nhất tại đây). Các tính năng và thông số kỹ thuật của Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng) là gì, xem chi tiết bên dưới.

Chi tiết sản phẩm Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng):

Giá sản phẩm 1.999.000 ₫
(Giá trên 12 Tháng Tư 2018)
Tình trạng sản phẩm Mới
Nhãn hiệu HP
Được bán bởi vietsun shop
Vị trí giao hàng Hà Nội
Danh mục sản phẩm Switch
Thương trường lazada.vn

Một số điều thú vị về Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng) được bán bởi vietsun shop như sau:

  • Bước song: 850nm, MultimodeKhoảng cach truyền dẫn tối đa: 550m
  • Cổng kết nối: Dual LC, 1000BASE-SX
  • Kich thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
  • Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C

Để biết thêm thông tin về chi tiết sản phẩm, Tính năng, Thông số kỹ thuật, Đánh giá, Bảo hành hoặc các yêu cầu khác từ Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng), vui lòng truy cập cửa hàng của người bán tại vietsun shop @lazada.vn.


Nhận Chiết khấu lên tới 50% cho "Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng)", Click vào nút dưới đây để biết thêm thông tin.


Tags: giá bán module quang hp x120 hp tốt nhất, giá bán module quang hp trong hà nội


545 Sản phẩm liên quan đến Module quang HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD118B (Trắng)
Nokia 6300 Hang Xuất Khẩu Bh 6 ...
Nhãn hiệu: Nokia giá rẻ
Người bán: Taihi
Vị trí: Việt Nam
Danh mục: Điện thoại di động
450.000 ₫
Giá trên 01-05-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Samsung Galaxy A8 2018 2 Sim 32Gb ...
Nhãn hiệu: Samsung
Người bán: Chính hãng Giá tốt
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Điện thoại di động
9.313.000 ₫
Giá trên 27-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Samsung Galaxy A8 Plus 2018 2 Sim ...
Nhãn hiệu: Samsung
Người bán: Chính hãng Giá tốt
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Điện thoại di động
11.750.000 ₫
Giá trên 21-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Điện Thoại Di Động Mỏng Nhất Thế ...
Nhãn hiệu: Aiek
Người bán: HAPPY HOMES
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Điện thoại di động
250.000 ₫
Giá trên 09-05-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại