Module quang HP X121 1G SFP LC LX Transceiver PN: J4859C (Trắng)


Giá bán module quang hp x121 1g sfp lc lx transceiver pn j4859c trắng mới, Sản phẩm này là một sản phẩm phổ biến trong năm nay. Sản phẩm này là một sản phẩm mới được bán bởi cửa hàng vietsun shop được gửi từ Hà Nội. Module quang HP X121 1G SFP LC LX Transceiver PN: J4859C (Trắng) đang được bán tại lazada.vn với mức giá rất rẻ là 2.399.000 ₫ (giá này được lấy vào ngày 13 Tháng Tư 2018, xin vui lòng kiểm tra giá mới nhất tại đây). Các tính năng và thông số kỹ thuật của Module quang HP X121 1G SFP LC LX Transceiver PN: J4859C (Trắng) là gì, xem chi tiết bên dưới.

Chi tiết sản phẩm Module quang HP X121 1G SFP LC LX Transceiver PN: J4859C (Trắng):

Giá sản phẩm 2.399.000 ₫
(Giá trên 13 Tháng Tư 2018)
Tình trạng sản phẩm Mới
Nhãn hiệu HP
Được bán bởi vietsun shop
Vị trí giao hàng Hà Nội
Danh mục sản phẩm Switch
Thương trường lazada.vn

Một số điều thú vị về Module quang HP X121 1G SFP LC LX Transceiver PN: J4859C (Trắng) được bán bởi vietsun shop như sau:

  • Kich thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
  • Khoảng cach truyền dẫn tối đa: 10KM
  • Cổng kết nối: Dual LC Duplex 1000BASE-LX port (IEEE 802.3z Type 1000BASE-LX)
  • Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
  • Bước song hoạt động: 1310nm
  • Mo tả: HP X121 1G SFP LC LX Transceiver / HP Procurve Gigabit-LX-LC mini GBIC

Để biết thêm thông tin về chi tiết sản phẩm, Tính năng, Thông số kỹ thuật, Đánh giá, Bảo hành hoặc các yêu cầu khác từ Module quang HP X121 1G SFP LC LX Transceiver PN: J4859C (Trắng), vui lòng truy cập cửa hàng của người bán tại vietsun shop @lazada.vn.


Nhận Chiết khấu lên tới 80% cho "Module quang HP X121 1G SFP LC LX Transceiver PN: J4859C (Trắng)", Click vào nút dưới đây để biết thêm thông tin.


Tags: mua module quang hp x121 1g sfp lc trực tuyến, module quang hp x121 1g sfp hp rẻ trong hà nội


1830 Sản phẩm liên quan đến Module quang HP X121 1G SFP LC LX Transceiver PN: J4859C (Trắng)
Module Quang Hp X120 1G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
4.099.000 ₫
Giá trên 05-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Hp X120 1G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
1.999.000 ₫
Giá trên 12-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Hp X121 1G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
2.399.000 ₫
Giá trên 13-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Hp X121 1G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
2.399.000 ₫
Giá trên 06-05-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại