Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng)


Cửa hàng module quang cisco sfp 10g lr transceiver sfp module for smf 1310 nm lc duplex 10km trắng rẻ nhất, Sản phẩm này là một sản phẩm phổ biến trong tháng này. Sản phẩm này là một sản phẩm mới được bán bởi cửa hàng vietsun shop được gửi từ Hà Nội. Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng) đang được bán tại lazada.vn với mức giá rất rẻ là 4.799.000 ₫ (giá này được lấy vào ngày 01 Tháng Tư 2018, xin vui lòng kiểm tra giá mới nhất tại đây). Các tính năng và thông số kỹ thuật của Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng) là gì, xem chi tiết bên dưới.

Chi tiết sản phẩm Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng):

Giá sản phẩm 4.799.000 ₫
(Giá trên 01 Tháng Tư 2018)
Tình trạng sản phẩm Mới
Nhãn hiệu CISCO
Được bán bởi vietsun shop
Vị trí giao hàng Hà Nội
Danh mục sản phẩm Switch
Thương trường lazada.vn

Một số điều thú vị về Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng) được bán bởi vietsun shop như sau:

  • Industry's smallest 10G form factor for greatest density per chassis
  • Cisco quality identification (ID) feature enables a Cisco platform to identify whether the module is certified and tested by Cisco
  • Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP+ port of a Cisco switch (no need to power down if installing or replacing)
  • Digital optical monitoring capability for strong diagnostic capabilities
  • Optical interoperability with 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, and 10GBASE XFP interfaces on the same link
  • Supports 'pay-as-you-populate' model for investment protection and ease of technology migration

Để biết thêm thông tin về chi tiết sản phẩm, Tính năng, Thông số kỹ thuật, Đánh giá, Bảo hành hoặc các yêu cầu khác từ Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng), vui lòng truy cập cửa hàng của người bán tại vietsun shop @lazada.vn.


Nhận Chiết khấu lên tới 60% cho "Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng)", Click vào nút dưới đây để biết thêm thông tin.


Tags: giá bán module quang cisco sfp 10g lr transceiver trong hà nội, mã khuyến mại module quang cisco sfp 10g rẻ


1269 Sản phẩm liên quan đến Module quang Cisco SFP-10G-LR Transceiver SFP+ module for SMF 1310-nm LC duplex 10km (Trắng)
Module Quang Hp X130 10G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
6.499.000 ₫
Giá trên 23-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Hp X130 10G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
2.399.000 ₫
Giá trên 20-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Cisco Sfp 10G Sr Transceiver ...
Nhãn hiệu: CISCO
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
4.299.000 ₫
Giá trên 02-05-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Cisco Sfp 10G Lr Transceiver ...
Nhãn hiệu: CISCO
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
4.799.000 ₫
Giá trên 01-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại