Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen)


Mua module quang sfp cisco mgblx1 ge lx transceiver 1310nm 10km đen trực tuyến, Sản phẩm này là một sản phẩm phổ biến trong tháng này. Sản phẩm này là một sản phẩm mới được bán bởi cửa hàng vietsun shop được gửi từ Hà Nội. Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen) đang được bán tại lazada.vn với mức giá rất rẻ là 2.699.000 ₫ (giá này được lấy vào ngày 05 Tháng Năm 2018, xin vui lòng kiểm tra giá mới nhất tại đây). Các tính năng và thông số kỹ thuật của Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen) là gì, xem chi tiết bên dưới.

Chi tiết sản phẩm Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen):

Giá sản phẩm 2.699.000 ₫
(Giá trên 05 Tháng Năm 2018)
Tình trạng sản phẩm Mới
Nhãn hiệu CISCO
Được bán bởi vietsun shop
Vị trí giao hàng Hà Nội
Danh mục sản phẩm Switch
Thương trường lazada.vn

Một số điều thú vị về Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen) được bán bởi vietsun shop như sau:

  • Duplex LC Connectors for Giga Ethernet
  • Cisco MGBLX1 ​1000BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 10 km
  • Built-in spring latch for easy module removal

Để biết thêm thông tin về chi tiết sản phẩm, Tính năng, Thông số kỹ thuật, Đánh giá, Bảo hành hoặc các yêu cầu khác từ Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen), vui lòng truy cập cửa hàng của người bán tại vietsun shop @lazada.vn.


Nhận Chiết khấu lên tới 50% cho "Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen)", Click vào nút dưới đây để biết thêm thông tin.


Tags: ôn tập module quang sfp cisco, mua module quang sfp cisco


1208 Sản phẩm liên quan đến Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX transceiver: 1310nm 10KM (Đen)
Module Quang Cisco Sfp 10G Lr Transceiver ...
Nhãn hiệu: CISCO
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
4.799.000 ₫
Giá trên 01-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Sfp Cisco Mgblx1 Ge Lx ...
Nhãn hiệu: CISCO
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
2.699.000 ₫
Giá trên 05-05-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Hp X120 1G Sfp Lc ...
Nhãn hiệu: HP
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
1.999.000 ₫
Giá trên 12-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Module Quang Cisco Glc Lh Sm Sfp ...
Nhãn hiệu: CISCO
Người bán: vietsun shop
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Switch
1.799.000 ₫
Giá trên 21-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại