convert quang single mode 10/100Mbs HTB-3100AB ( 1 cặp AB-xam)


Convert quang single mode 10 100mbs htb 3100ab 1 cặp ab xam oem chiết khấu 50, Sản phẩm này là một sản phẩm phổ biến trong tháng này. Sản phẩm này là một sản phẩm mới được bán bởi cửa hàng shopgiagoc được gửi từ Việt Nam. convert quang single mode 10/100Mbs HTB-3100AB ( 1 cặp AB-xam) đang được bán tại lazada.vn với mức giá rất rẻ là 340.900 ₫ (giá này được lấy vào ngày 26 Tháng Tư 2018, xin vui lòng kiểm tra giá mới nhất tại đây). Các tính năng và thông số kỹ thuật của convert quang single mode 10/100Mbs HTB-3100AB ( 1 cặp AB-xam) là gì, xem chi tiết bên dưới.

Chi tiết sản phẩm convert quang single mode 10/100Mbs HTB-3100AB ( 1 cặp AB-xam):

Giá sản phẩm 340.900 ₫
(Giá trên 26 Tháng Tư 2018)
Tình trạng sản phẩm Mới
Nhãn hiệu OEM
Được bán bởi shopgiagoc
Vị trí giao hàng Việt Nam
Danh mục sản phẩm Switch
Thương trường lazada.vn

Một số điều thú vị về convert quang single mode 10/100Mbs HTB-3100AB ( 1 cặp AB-xam) được bán bởi shopgiagoc như sau:

  • Tốc độ Ethernet : 100Mbps ( Cat5 hoặc Cat6)
  • Giao tiếp quang : 1 cổng SC
  • Bước Sóng : Transmitted (truyền) là 1310nm, Received (nhận) là 1550nm
  • Khoãng cách truyền tải quang tối đa : 25KM
  • Converter quang single mode chuẩn A : TX-1310nm và RX-1550nm
  • Loại sợi quang sử dụng : single mode
  • Điện áp hoạt động : 5VDC

Để biết thêm thông tin về chi tiết sản phẩm, Tính năng, Thông số kỹ thuật, Đánh giá, Bảo hành hoặc các yêu cầu khác từ convert quang single mode 10/100Mbs HTB-3100AB ( 1 cặp AB-xam), vui lòng truy cập cửa hàng của người bán tại shopgiagoc @lazada.vn.


Nhận Chiết khấu lên tới 55% cho "convert quang single mode 10/100Mbs HTB-3100AB ( 1 cặp AB-xam)", Click vào nút dưới đây để biết thêm thông tin.


Tags: mua convert quang single mode trực tuyến, giá bán convert quang single mode 10 nguyên oem


3705 Sản phẩm liên quan đến convert quang single mode 10/100Mbs HTB-3100AB ( 1 cặp AB-xam)
Bộ 5 Sợi Day Nhảy Quang Sc ...
Nhãn hiệu: None
Người bán: hangtot
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Cáp & Dock sạc
140.000 ₫
Giá trên 04-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Converter Single Mode 2 Cổng Quang Htb1100S ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Thành Trung CCTV
Vị trí: Hồ Chí Minh
Danh mục: Phụ kiện máy tính
339.000 ₫
Giá trên 07-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Bộ Convert Quang Single Mode 10 100Mbs ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: Phukiensieure.
Vị trí: Hà Nội
Danh mục: Cáp & Dock sạc
359.100 ₫
Giá trên 15-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại
Convert Quang Single Mode 10 100Mbs Htb ...
Nhãn hiệu: OEM
Người bán: shopgiagoc
Vị trí: Việt Nam
Danh mục: Switch
340.900 ₫
Giá trên 26-04-2018 vui lòng kiểm tra giá hiện tại